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JAMHURI YA KENYA
SHERIA YA MPANGO WA MUJI NA MATUMIZI YA ARDHI
(Nambari13 ya 2019)

ILALNI KUHUSU KUKAMILISHWA KWA MPANGO WA USTAWISHAJI

Kichwa cha Mpango wa Ustawishaji:

Kurasimishwa kwa Mahala pal Kutekelezwa kwa Mpango wa Ujenzi wa Nyumba za Gharama
Nafuu eneo la Milimani, Mani a K Kaunti ya Kak

Nambari ya PDP: NRB/16/2025/01

ILANI inatolewa kwamba, kwa mujibu wa hitaji la Sehemu za 13(g), na 69(1) ya Sheria ya Mpango
wa Miji na Mpango wa Matumizi ya Ardhi, 2019 ikisomwa pamoja na Notisi ya Sheria Nambari 27 ya
2020, utayarishaji wa mpango uliotajwa hapo juu ulikamilika mnamo Februari 11, 2025.

Mpango huo wa Ustawishaji unahusu ardhi iliyoko katika mji wa Majengo, kaunti ya Vihiga.

Nakala za Mpango huo wa Ustawishaji ulivyotayarishwa umehifadhiwa kwa ukaguzi na umma, bila
malipo, katika Afisi za Kamishna wa Kaunti ya Kakamega, WAZIRI WA KAUNTI Anayesmamla
Idara ya Mpango wa Miji na Matumizi ya Ardhi-Kaunti ya Kak na Mk wa
Kitaifa wa Idara ya Mpango wa Miji-Orofa ya 5 Jumba la Ardhi House, Nairobi; kati ya saa
mbili za asubuhi (8.00 am) na saa kumi na moja jioni (5.pm), Jumatatu hadi ljumaa.

Mtu yeyote ambaye angetaka kutoa maoni au pingamizi kuhusu Mpango wa Ustawishaji uliotajwa
hapo juu anaweza kuziwasilisha, kwa maandishi, ili zipokelewe na Mkurugenzi wa Kitaifa wa Idara
ya Mpango wa Miji, barabara ya 1t Ngong' Avenue, Jumba la Ardhi House, S.L.P. 45025-00100,
Nairobi au zitumwe kwa njia ya barua pepe: ndpp@ardhi.go.ke ndani ya siku sitini (60) baada
ya kuchapishwa kwa ilani hii. Na maoni au pingamizi hizo sharti ziandamanishwe na sababu
zilizochangia kutolewa kwazo..

TAREHE: Machi 7, 2025.

Dkt. Peris Mang'ira, PhD, HSC




